Windows 10 x64 LTSB Super Lite (750 Mb Có Dotnet 3.5) - Nhẹ Nhanh Mượt by GT330

gamethu330

VIP Member
ai có bài nào hướng dẫn nào thêm code usb boot ko ạ
Đây bác : LK Super 1 click v2 - Cứu hộ từ USB/HDD hoàn hảo (XP/7/8 x86/x64) ALL MAIN (kể cả Foxconn G31) - Bkav Forum
bác ơi bản này em bị lỗi khi cài driver bluetooth ạ
Đúng rồi ! em lược hết sạch chỉ để làm máy game client cho lên ko để lại . Đang đợi bản LBST 2018 ra rồi sẽ làm bản mới tốt hơn :) . bản này hiện em vẫn sài vì vẫn rất tốt chưa thấy vấn đề gì
Bác ơi e cài đến đoạn thiết lập giờ xong hiện ra dòng chữ just a moment.. là nó tự reset và và làm lại từ đầu thì bị lỗi gì bác
Chắc do số bác đen không sài được bản của em rồi :P vì rất nhiều người cài và em cũng cài rất nhiều máy nhưng không bao giờ gặp vấn đề gì cả ^^

chiengame

Member
Đây bác : LK Super 1 click v2 - Cứu hộ từ USB/HDD hoàn hảo (XP/7/8 x86/x64) ALL MAIN (kể cả Foxconn G31) - Bkav Forum

Đúng rồi ! em lược hết sạch chỉ để làm máy game client cho lên ko để lại . Đang đợi bản LBST 2018 ra rồi sẽ làm bản mới tốt hơn :) . bản này hiện em vẫn sài vì vẫn rất tốt chưa thấy vấn đề gì

Chắc do số bác đen không sài được bản của em rồi :P vì rất nhiều người cài và em cũng cài rất nhiều máy nhưng không bao giờ gặp vấn đề gì cả ^^
cài bằng winnt thì bị lỗi,cài bằng usb thì ok

Trần Vĩnh Long

E cài cho con Asus K550VX-DM376D của e ko đc
Chỉ vào đến phần Hi There ... chọn vùng ngôn ngữ vs bàn phím là hết
Cứ đến Just A Moment là tự Restart lại
Ko vào đc windows
Cả bản Windows 10 1703 Pro Lite của bác cũng ko dùng đc luôn
Lỗi gì kỳ vậy

utsonnet

Em cài xong chạy nhanh .mượt ngon, nhưng vào ổ D chọn icon game (.exe) Send to => không có ra Destop được. không share qua lan được vì chạy dưới quyền Administrator.Không đặt tên cho computer được nên Lan nội bộ không thấy được còn lại ngon lành

Ủng Hộ Click

Bên trên Bottom