Các pro ai đang dùng v9.0.6.0 VNG hay ai rành giúp em vụ này ...

tmc865573

Member
Như tiêu đề SV VNG mình up imame mãi nhưng ko đc . mãi từ thời 9.0.5.0 toàn tải image trên đây . Thú thật là mình sang lại NET nên còn hạn VIP TẬN THÁNG 10 2019 . chứ ko thì chả bao giờ sài nó cả . toolup thì ko thấy sources thì giấu như mèo giấu cơm với thịt kho . Vô vấn đề chính là e upload 100% tới cửa phòng cấp cứu thì tắt thở . lỗi registry thấy file log nó báo ko load đc file pci_reg. mình dùng toolupload của VNG luôn . và dùng cách bản tách client luôn vẫn pó tay . ai cao tay ấn cứu hộ e với ạ

carl

[QUOTE = "tmc865573, post: 20237, member: 7512"] As the title of student VNG I upload the imame forever but not. from time to time 9.0.5.0 full download image above. I confess that I go back to NET, so I still have VIP TERM term October 2019. But not, never use it. toolup does not see sources are hidden as cats hide rice with meat stock. The main problem is that e uploading 100% to the emergency room door is stopped breathing. The registry error found the log file it failed to load the file pci_reg. I use toolupload from VNG too. And using the client separation method is always on hand. Who is the high-ranking handler for rescue e [/ QUOTE]
icafe diskless ?

vacr1401

Member
CSM mới nhất e biết là bản 9.0.5.0 mà. Upload image win 7 thì vô tư, windows 10 build 1703 trở lại thôi, trở lên là báo lỗi reg gì đấy. trc e vọc nên biết chừng đó :D

beeno92

CSM mới nhất e biết là bản 9.0.5.0 mà. Upload image win 7 thì vô tư, windows 10 build 1703 trở lại thôi, trở lên là báo lỗi reg gì đấy. trc e vọc nên biết chừng đó :D
ser gcf vng lên 9060 nha bác phát hành dưới phiên bản vng là gcafe marvin 4.0, build 02112018, win 10 build 1809 rất ổn định

Bên trên Bottom