Chào mừng bạn!

Bằng cách đăng ký với chúng tôi, bạn sẽ có thể thảo luận, chia sẻ và nhắn tin riêng tư với các thành viên khác trong cộng đồng của chúng tôi.

SignUp Now!

Cạch mặt lehuycomputer !

Thích
5
_ Đầu năm đầu tháng đi mua hàng nên bức xúc report !
_ Chẳng là sáng nay ghé lehuy bắc hải mua cái main cũng 1tr6 với mấy cái tai phone cũng mấy trăm k nữa ! Chị bán hàng này mình cũng mua hàng mấy lần rồi ! Mình cũng lễ phép dạ thưa hỏi chuyện nhỏ nhẹ chứ chả thái độ gì hay ra vẻ thượng đế vậy mà ...
+ Hỏi main bảo ko có hàng phải đặt cọc 2h30 mới có ( web thì để còn) . Minh mua mấy lần trước cũng biết lehuy hay để thế chứ qua phải cọc ng ta mới gọi bên khác giao . Ok mình bảo chị ship lại nhà e được ko em chịu phí shíp , tai e về là ko có time ra nữa .( Mấy lần trước mua nhiều ship tận nơi miễn phí luôn ) . Vậy mà bả lạnh lùng chả thèm nhìn bảo : "ko ship e" , rồi 1 hồi nc vs bên kho hàng bảo mình thanh toán hết rồi grab ship tới nhà mình tự thanh toán . Mình cũng vui vẻ đồng ý , bả lại nói ko bên chị ko có đặt grab cho em , em tự đặt ! Minh mới thắc mắc sao bên chị ko giao luôn , e rành grab gì đâu đặt , bả nói 1 câu : " grab giả nó lấy main đi luôn r bên chị đền ? " . Vãi thế chị kinh doanh ship hàng còn sợ mà bảo khách tự làm.Bức xúc lằm nhưng mình vẫn lịch sự ko thái độ gì với chị đó nhé !
+ Hỏi mua phone : vì ko nhớ mã nên mình mới xin wifi để vào xem . Hỏi chị đó thì đọc mình 2 3 lần @@200204 mà bả đọc nhanh mình tưởng dc 202204 nhập hoài ko vào mới nhờ chị ý nhập thì thái độ khó chịu bảo : " đọc mấy lần vậy mà ko nghe hả trời ! " (Lúc đó khách vắng bả cũng đâu bận gọi điện thoại hay trả lời tin nhắn ai đâu ) . Mình có học nên cũng biết lúc nào nhờ hay ko nhờ được chứ ! Nếu như ko muốn khách vào wifi thì nói mẹ : " le huy đ e o có wifi" , còn ko dán mẹ giấy pass lên tường khách tự vào . Hên sao chị gái kế bên nói đưa dt em nhập vào cho ! Xong cái thái độ tới cái mua hàng hỏi headphone cái nào cũng hết hàng ! Nản . Bức xúc đi về luôn !
P/S: Từng mua hàng le huy rất nhiều lần phòng net mình vừa rồi làm lại mới cũng mua hoàn toàn lehuy , mà như kiểu mua nhiều mới tiếp ngọt , còn mua lẻ tẻ coi như đi xin vậy á ! Chia tay lehuy nhé ! Chẳng qua tinhocngoisao nó xa quá mình ko có time đi !

Thích
8
tinhocngoisao . có e xinh tươi mặc rip phục vụ nước miễn phí..kkkk

Vinh

Thích
1
Lehuy chỉ được ông chủ thôi chứ đội ngũ nhân viên không thực sự chuyên nghiệp :D

gacon_hocit

VIP Member
Thích
42
cẩn thận bên đó hay bán hàng fake, bữa mua ssd samsung mà về check hãng ko ra mã, chuột cũng fake, tai nghe cũng thế, gọi bảo là hàng loại 2 gì đó blabla.
anh em mua nên cẩn thận

netmetro

Member
Thích
18
Rút kinh nghiệm . lưu số sếp trước khi đến mua hàng .mấy con quỷ cái lèn èn cái gì cứ gọi sếp là biến thành thỏ con ngay !
- tết 2015 tui đi phát đạt thấy vài bạn trẻ lưu số ông trùm sếp ở đó. tụi lính lèng èng. hỏi nó không thèm ngoảnh mặt nhìn trả lời . bạn trẻ đó gọi hỏi ổng ra hỏi . mấy tên lính lác nhiệt tình trả lời thắc mắc ngay. đóng băng keo gói hàng cẩn thận ôm dùm lên xe máy. tử tế thấy ớn !

gacon_hocit

VIP Member
Thích
42
Rút kinh nghiệm . lưu số sếp trước khi đến mua hàng .mấy con quỷ cái lèn èn cái gì cứ gọi sếp là biến thành thỏ con ngay !
- tết 2015 tui đi phát đạt thấy vài bạn trẻ lưu số ông trùm sếp ở đó. tụi lính lèng èng. hỏi nó không thèm ngoảnh mặt nhìn trả lời . bạn trẻ đó gọi hỏi ổng ra hỏi . mấy tên lính lác nhiệt tình trả lời thắc mắc ngay. đóng băng keo gói hàng cẩn thận ôm dùm lên xe máy. tử tế thấy ớn !
do sự phân bố và trening thôi a ơi, trên trening ko tốt thì bảo sao dưới nó tốt dx ạ, còn gọi sếp thì nó chỉ tạo ra vẽ thôi ạ

Thích
5
sài gòn hết chổ mua rồi sao mà Bác phải quỳ lụy " con tép rêu" đó. bác lấy tờ 500k rồi bọc cục đá vào chọi thẳng vào mặt nó

Thích
11
Chỗ này có vẻ làm ăn thiếu tổ chức thì phải.Không phải lần đầu nghe bạn này phàn nàn Lê Huy.