Chào mừng bạn!

Bằng cách đăng ký với chúng tôi, bạn sẽ có thể thảo luận, chia sẻ và nhắn tin riêng tư với các thành viên khác trong cộng đồng của chúng tôi.

SignUp Now!

Hỏi CCU Diskless v2017.6.15.6535 + Crack

• Thread starter anexts
  • Ngày gửi
P

PIT

Guest

hjep

VIP Member
Thích
254
[QUOTE = "thuế TNCN, bưu điện: 5214, thành viên: 25"] Đây chỉ là một phiên bản beta, vì vậy không có vết nứt nào. Bạn chờ đợi hơn khi phiên bản chính thức sẽ có vết nứt [/ QUOTE]

:)) haha a làm e cười lộn ruột==> "Đây chỉ là một phiên bản beta, vì vậy không có vết nứt nào. Bạn chờ đợi hơn khi phiên bản chính thức sẽ có vết nứt"

discovery3

Active Member
Thích
34
[QUOTE = "thuế TNCN, bưu điện: 5214, thành viên: 25"] Đây chỉ là một phiên bản beta, vì vậy không có vết nứt nào. Bạn chờ đợi hơn khi phiên bản chính thức sẽ có vết nứt [/ QUOTE]

:)) haha a làm e cười lộn ruột==> "Đây chỉ là một phiên bản beta, vì vậy không có vết nứt nào. Bạn chờ đợi hơn khi phiên bản chính thức sẽ có vết nứt"
Bác dịch kiểu gì vậy chứ. Hiểu sai hoàn toàn luôn.

hjep

VIP Member
Thích
254
Cái này người ta gọi là ....rảnh rổi...sinh....nông nổi nè
:)) :)) đại ca cứ thế e trans ra vậy chứ bộ :((. E đang bị hành đại ca e build UEFI con ku boot. Hơn 20 nhát đéc boot là đéc boot ==> số con rệp mía :((

minhthuc

VIP Member
Thích
94
:)) :)) đại ca cứ thế e trans ra vậy chứ bộ :((. E đang bị hành đại ca e build UEFI con ku boot. Hơn 20 nhát đéc boot là đéc boot ==> số con rệp mía :((
ko biết cách thì 100 nhát vẫn ko boot dc