iCafe Hậu tạ cho người fix triệt để lỗi đèn đỏ icafe9

luxury

Member
Em đang xài icafe 9 bác nào fix đc lỗi đèn đỏ ko tự động tắt máy ko , fix giúp e xin hậu tạ
chứ bệnh này ko sống chung nổi, nếu ko để ý thì những con máy lỗi chạy cả ngày , tháng mất bao nhiêu tiền điện

KTV CSM

Member
Bác đang sử dụng bản crack hay bản quyền ?
Nếu bạn sử dụng bản quyền thì inbox mình, còn bạn dùng crack mà nếu bạn ko tiếc nộp phí CSM VIP mình sẽ cài lại cho bạn có bản quyền cho

hnc

VIP Member
Bác đang sử dụng bản crack hay bản quyền ?
Nếu bạn sử dụng bản quyền thì inbox mình, còn bạn dùng crack mà nếu bạn ko tiếc nộp phí CSM VIP mình sẽ cài lại cho bạn có bản quyền cho
đèn đỏ trên w7 chả liên quan gì đến crack hay bản quyền :-bd:-bd:-bd
ông mà để nguyên bản i9 của vng ko fix gì trên server, image,src b thì tôi đảm bảo trên w7 kể cả có bản quyền vẫn cứ đèn đỏ như thường :)):)):))

Last edited:

KTV CSM

Member
đèn đỏ trên w7 chả liên quan gì đến crack hay bản quyền :-bd:-bd:-bd
ông mà để nguyên bản i9 của vng ko fix gì trên server, image,src b thì tôi đảm bảo trên w7 kể cả có bản quyền vẫn cứ đèn đỏ như thường :)):)):))
Chào bạn.
Bạn hãy đọc lại comment của mình đi ạ:
Mình nói là nếu bạn chủ thread dùng bản quyền thì mình sẽ hỗ trợ fix lỗi cho bạn ấy, nếu cậu ấy dùng crack thì mình từ chối hỗ trợ. Nếu cậu ấy muốn chuyển sang sử dụng bản quyền thì mình làm luôn cho cậu ấy.
Riêng cái lỗi đèn xanh đèn đỏ mình fix 30s là xong

minhthuc

VIP Member
Chào bạn.
Bạn hãy đọc lại comment của mình đi ạ:
Mình nói là nếu bạn chủ thread dùng bản quyền thì mình sẽ hỗ trợ fix lỗi cho bạn ấy, nếu cậu ấy dùng crack thì mình từ chối hỗ trợ. Nếu cậu ấy muốn chuyển sang sử dụng bản quyền thì mình làm luôn cho cậu ấy.
Riêng cái lỗi đèn xanh đèn đỏ mình fix 30s là xong
Anh fix dùm em nhé, con server em vọc hàng ngày, tháng nó bị đèn đỏ mấy ngày, làm em ko vọc dc, mua bản quyền để nó ko bị đèn đỏ nữa ở đâu vậy anh

KTV CSM

Member
CSM nên hạn chế dùng chữ FREE trong quảng cáo đi là vừa time
CSM FREE yêu cầu hổ trợ sáng hôm nay đến ngày mai nhận được thông báo 'yêu cầu hết hạn, vui lòng gửi lại yêu cầu' , bõ chữ Free đi là chuẩn :)
Chào bạn:
Hiện tại VNG vẫn đang phát hành phần mềm tính tiền CSM và CSMboot miễn phí nhé bạn. Còn kênh hỗ trợ có thể không còn hỗ trợ miễn phí rồi nhé bạn

Hữu Thành

khai tử dần thằng CSM đi là vưa. nghe CSM mà máu dồn lên nảo. gói cơ bản gởi hổ trợ cả 10 lần không hổ trợ. mình bị lổi phần mềm tính tiền thôi thế mà chúng nó cũng không thèm support.
1 ngày đẹp trời đã chia tay Ubuntu đến với Windown.
1 "." hóng chủ post dc hổ trợ.

thanks all,

Bên trên Bottom