Windows (ISO 1GB) Win 10 Pro v1703 RS2 + RS3 x64 By GT330

gamethu330

VIP Member
Thể theo yêu cầu của mọi người em tiếp tục cho ra lò thêm bộ win 10 mới nhất nhưng dung lượng cũng nhỏ nhất cho A/E nào cần ( Đầu tháng chuẩn bị học sinh đi học nên ế quá buồn buồn làm cho vui hix )

Vẫn giữ nguyên phong cách NHANH - NHẸ - MƯỢT cho A/E tha hồ test + sài
Đã Fix share + truy cập Lan cho A/E nào cần còn cái vụ để lại Remote Desktop thì đại đa số A/E không cần thiết cho nên ko thể chiều theo số ít được :P

Lý do vì sao phải chia làm 2 bản : do có 1 số người kêu bản v1703 này chơi Fifa 3 CPU rất cao cho nên em phải làm 2 bản ( 1 bản nguyên gốc no update (RS2 Build 15063.0 ) + 1 bản full update ( RS3 Build 15063.540 ) bác nào thấy cái nào chơi mượt hơn thì sài cái đó nhé )

Định làm bản mới ra nhất RS4 Build 16273 mới ra lò được vài ngày nhưng thiết nghĩ mới ra nên chưa chắc ổn định đợi nó ổn ổn rồi làm sau vậy :)

Link Dowload :
Bản RS2 chưa kích hoạt sẵn Dotnet 3.5:
10Prox64.RS2.rar
Bản RS3 Đã kích hoạt sẵn Dotnet 3.5:
10Prox64.RS3.rar
Do được nén = winrar cho nên tỉ lệ sai lệch MD5 sẽ không có nên cũng không cần thiết nữa ^^!
Pass : PATE :)

1.jpg 2.jpg

Last edited:

netmetro

Member
cài xong ổ C: bao nhiêu !
cài xong giống iso win 7-64 của minh trí cũng khư không ! isó 1.4 GB cài xong ổ c: 20GB. cài thêm soft đầy đủ lên 45GB !

gamethu330

VIP Member
Cho ké pass kéo về test [email protected]
thank!!!!!!!!!!!
Đã gửi pass
cài xong ổ C: bao nhiêu !
cài xong giống iso win 7-64 của minh trí cũng khư không ! isó 1.4 GB cài xong ổ c: 20GB. cài thêm soft đầy đủ lên 45GB !
Ai đã từng sài các bản em làm trước đây thì sẽ không bao giờ hỏi như bác đâu :P . Em nói rồi , Về chất lượng thì để các bác tự cảm nhận còn về dung lượng thì tính đến thời điểm này chưa thấy ai làm nhẹ hơn những bản em làm ( bác có thể xem thêm 2 bản trước win 7 + win 10 LTSB em đã làm nhé ) . Bản win 7 của em làm có 780Mb thôi và giờ nếu làm lại chắc chỉ còn tầm hơn 600 MB là cùng :) và cho bác cài hết các soft cũng chưa đến 7Gb ( em cứ cho xông xênh là 10 GB đi :) mà bác kêu 20 Gb với 45 Gb mà em choáng quá ~~ ( hay chắc bác để page File cực cực cao mà không biết @@ )

Ho Thanh Lam

Well-Known Member
Thể theo yêu cầu của mọi người em tiếp tục cho ra lò thêm bộ win 10 mới nhất nhưng dung lượng cũng nhỏ nhất cho A/E nào cần ( Đầu tháng chuẩn bị học sinh đi học nên ế quá buồn buồn làm cho vui hix )

Vẫn giữ nguyên phong cách NHANH - NHẸ - MƯỢT cho A/E tha hồ test + sài
Đã Fix share + truy cập Lan cho A/E nào cần còn cái vụ để lại Remote Desktop thì đại đa số A/E không cần thiết cho nên ko thể chiều theo số ít được :P

Lý do vì sao phải chia làm 2 bản : do có 1 số người kêu bản v1703 này chơi Fifa 3 CPU rất cao cho nên em phải làm 2 bản ( 1 bản nguyên gốc no update (RS2 Build 15063.0 ) + 1 bản full update ( RS3 Build 15063.540 ) bác nào thấy cái nào chơi mượt hơn thì sài cái đó nhé )

Định làm bản mới ra nhất RS4 Build 16273 mới ra lò được vài ngày nhưng thiết nghĩ mới ra nên chưa chắc ổn định đợi nó ổn ổn rồi làm sau vậy :)

Link Dowload :
Bản RS2 chưa kích hoạt sẵn Dotnet 3.5:
10Prox64.RS2.rar
Bản RS3 Đã kích hoạt sẵn Dotnet 3.5:
10Prox64.RS3.rar
Do được nén = winrar cho nên tỉ lệ sai lệch MD5 sẽ không có nên cũng không cần thiết nữa ^^!
Pass : Vẫn để lại Mail như mọi khi :)

View attachment 466 View attachment 467
@gamethu330 bác ơi sao cài xong vào mấy trang https:// là nó báo như này bác xem bị như thế nào em cái

gamethu330

VIP Member
EM XIN PASS VỚI ANH ƠI THANKS A: MAIL [email protected]
Cho em xin pass với, pass cũ không xả nén duoc
[email protected]
Đã gửi pass
@gamethu330 bác ơi sao cài xong vào mấy trang https:// là nó báo như này bác xem bị như thế nào em cái
View attachment 472
Cái này không hề liên quan tới bản win của em nhé . Do máy bác bị lỗi ngày giờ thôi . Chỉnh laị ngày giờ cho chuẩn vào là hết
có anh nào cài và test thử FO3 chưa ạ! cho e xin xíu thông tin! do chưa xin đc pass
Có 2 bản đó hy vọng là sẽ chơi FF3 OK :) ( Cứ chọn bản upadate trước còn thích nhẹ nhàng hơn thì chọn bản chưa update nhé )

Ủng Hộ Click

Bên trên Bottom