Lỗi không khởi động được máy con. Xin trợ giúp ạ

laiminhluc

Member
Xin chào mọi người, em gặp tình trạng là một số máy con không khởi động được (khoảng nửa số máy) và không cố định.Nghĩa là có lúc nó khởi động được có lúc lại không và rất nhiều máy bị. Mong các cao nhân giúp đỡ ạ. Có kèm hình lỗi luôn.

Last edited:

tuandell

Member
Xin chào mọi người, em gặp tình trạng là một số máy con không khởi động được (khoảng nửa số máy) và không cố định.Nghĩa là có lúc nó khởi động được có lúc lại không và rất nhiều máy bị. Mong các cao nhân giúp đỡ ạ. Có kèm hình lỗi luôn.
View attachment 1302
View attachment 1303
Việc gì phải xài tàu khựa cho khổ nhục.Thích pm 1 nốt nhạc mang tên Bill Gates BootRom.Chả phải lo vấn đề lổi vặt sau này với pxe boot đã cũ. sao không sài http boot của winserver.

hnc

VIP Member
View attachment 1302
View attachment 1303
kiểm tra lại ssd & update lại source B tốt nhất làm thủ công , nếu không dc thì kiểm tra coi có phải đã block mục nào đó trong system update không dc nữa thì setup lại server đi kiểu như dạng bị nghẽn ý giống như lúc đang kết hợp img cũng bị thế này

Last edited:
Bên trên Bottom