Chào mừng bạn!

Bằng cách đăng ký với chúng tôi, bạn sẽ có thể thảo luận, chia sẻ và nhắn tin riêng tư với các thành viên khác trong cộng đồng của chúng tôi.

SignUp Now!

Phòng máy A nào đang sd mạng Viettel & có khách chơi PUBG thì để ý thử nha!

Thích
9
như trên: Phòng máy A nào đang sd mạng Viettel IP ĐỘNG & có khách chơi PUBG thì để ý thử nha , để có hướng giải quyết khác : Vào giờ cao điểm như lúc trưa và tối PUBG rất lag- Khách la um tỏi, Thử Ping SV SEA vào những khung giờ đó rất cao 13x - -> 16x ( trong khi giờ thấp điểm ping chỉ 4x 5x) ( Các Game khác chưa thử )
Em đã nhờ các Chủ Phòng Máy khác ping giúp kết quả đều như trên! Trong khi VT gói 880k ip tĩnh & VNPT cao điểm hay thấp điểm đều ổn định 5x 6x thôi !

Sửa lần cuối:

huyhiepbb

Well-Known Member
Thích
131
Bác xem lại nhà bác thôi. Ở nhà em lúc nào cũng toàn 5x nhé.

Avataz

Member
Thích
5
Nhừ này thì định tuyến gấp.
Nhận tiện đấy bác nào có port, ip của pubg, fortnite cho xin với ah.....

Thích
9
Bác xem lại nhà bác thôi. Ở nhà em lúc nào cũng toàn 5x nhé.
chỉ tầm 12h trưa đến 13h mấy và đêm thì tầm ~ 9h anh ơi! A để ý lại giúp e xem có bị như e và những a khác không? ! Chứ e nhờ nhiều anh khác ( đa số miền nam ) ping vẫn cao như vậy lúc giờ cao điểm
!

huyhiepbb

Well-Known Member
Thích
131
chỉ tầm 12h trưa đến 13h mấy và đêm thì tầm ~ 9h anh ơi! A để ý lại giúp e xem có bị như e và những a khác không? ! Chứ e nhờ nhiều anh khác ( đa số miền nam ) ping vẫn cao như vậy lúc giờ cao điểm
!
Thì mình cũng test giờ đó mà. Thỉnh thoảng ngày nào giờ nào cũng test bác ạ. Chắc do mạng ở bác thôi đó.

Thích
9
Thì mình cũng test giờ đó mà. Thỉnh thoảng ngày nào giờ nào cũng test bác ạ. Chắc do mạng ở bác thôi đó.
dạ e cũng mong là vậy! chứ nhờ 3 4 anh sd viettel ping cũng cao y chang thấy oải quá! để tối nay e ping cao! E pm nick forum a ping giúp e thử phát nhé! cảm ơn a
! Thử IP này giúp e nha anh ! 13.228.0.251

Sửa lần cuối:

huyhiepbb

Well-Known Member
Thích
131
dạ e cũng mong là vậy! chứ nhờ 3 4 anh sd viettel ping cũng cao y chang thấy oải quá! để tối nay e ping cao! E pm nick forum a ping giúp e thử phát nhé! cảm ơn a
! Thử IP này giúp e nha anh ! 13.228.0.251
Giờ này thì vẫn đang ok bác nhé.

Thích
9
VT gói cao IP tĩnh thì ok, còn các gói ip động mới nhờ thêm 1 anh ping kiểm tra đều ra 15x pubg lag lắm!