Phòng máy A nào đang sd mạng Viettel & có khách chơi PUBG thì để ý thử nha!

như trên: Phòng máy A nào đang sd mạng Viettel IP ĐỘNG & có khách chơi PUBG thì để ý thử nha , để có hướng giải quyết khác : Vào giờ cao điểm như lúc trưa và tối PUBG rất lag- Khách la um tỏi, Thử Ping SV SEA vào những khung giờ đó rất cao 13x - -> 16x ( trong khi giờ thấp điểm ping chỉ 4x 5x) ( Các Game khác chưa thử )
Em đã nhờ các Chủ Phòng Máy khác ping giúp kết quả đều như trên! Trong khi VT gói 880k ip tĩnh & VNPT cao điểm hay thấp điểm đều ổn định 5x 6x thôi !

Last edited:

huyhiepbb

Well-Known Member
chỉ tầm 12h trưa đến 13h mấy và đêm thì tầm ~ 9h anh ơi! A để ý lại giúp e xem có bị như e và những a khác không? ! Chứ e nhờ nhiều anh khác ( đa số miền nam ) ping vẫn cao như vậy lúc giờ cao điểm
!
Thì mình cũng test giờ đó mà. Thỉnh thoảng ngày nào giờ nào cũng test bác ạ. Chắc do mạng ở bác thôi đó.

Thì mình cũng test giờ đó mà. Thỉnh thoảng ngày nào giờ nào cũng test bác ạ. Chắc do mạng ở bác thôi đó.
dạ e cũng mong là vậy! chứ nhờ 3 4 anh sd viettel ping cũng cao y chang thấy oải quá! để tối nay e ping cao! E pm nick forum a ping giúp e thử phát nhé! cảm ơn a
! Thử IP này giúp e nha anh ! 13.228.0.251

Last edited:

Ủng Hộ Click

Bên trên Bottom