Chào mừng bạn!

Bằng cách đăng ký với chúng tôi, bạn sẽ có thể thảo luận, chia sẻ và nhắn tin riêng tư với các thành viên khác trong cộng đồng của chúng tôi.

SignUp Now!

Hỏi Về thiết kế phòng game sao cho đẹp và đơn giản

chiengame

Member
Thích
7
Tình hình là em định sửa lại quán ,và nâng cao phòng thêm cho mát,và định sơn và lát gạch ,nhưng ko biết sơn màu gì và thiết kế sao cho vừa đẹp vừa đơn giản, và lắp thông gió ra sao cho thoáng,vì hầu như người nhà làm,các bác có kinh nghiệm hoặc show cho em biết phòng của các bác trang trí và thiết kế như thế nào để em tham khảo qua với ạ

itshares

Member
Thích
4
bạn muốn khách chơi lâu thì trang trí sao cho tối giản nhất, đừng màu mè quá làm phân tâm khách chơi game, phòng ko nên sáng quá, xài đèn led vừa đủ dịu dịu là được. Khách đến chơi ko chú ý bề ngoài nhiều đâu. Giữ cho khách tập trung vào màn hình là được.

chiengame

Member
Thích
7
bạn muốn khách chơi lâu thì trang trí sao cho tối giản nhất, đừng màu mè quá làm phân tâm khách chơi game, phòng ko nên sáng quá, xài đèn led vừa đủ dịu dịu là được. Khách đến chơi ko chú ý bề ngoài nhiều đâu. Giữ cho khách tập trung vào màn hình là được.
cảm ơn bác rất nhiều ạ

cyberxanh

Thích
0
khâu thiết kế cũng khá quan trọng, theo mình bác nên lựa theo phong thủ cho đẹp :)